Templates by BIGtheme NET
Home » TINGKAT USIA

TINGKAT USIA

 

UmurDusun Kelola Jaya RT 01/ RW 01Dusun Kelola Jaya RT 01/ RW 02Dusun Kelola Jaya RT 02/ RW 01Dusun Kelola Jaya RT 02/ RW 02Dusun Sampang RT 01/ RW 01Dusun Sampang RT 01/ RW 02Dusun Sampang RT 02/ RW 01Dusun Sampang RT 02/ RW 02Dusun Tanjung Harapan RT 01/ RW 01Dusun Tanjung Harapan RT 01/ RW 02Dusun Tanjung Harapan RT 02/ RW 01Dusun Tanjung Harapan RT 02/ RW 02Grand Total
Grand Total98851009411011233174178761271011288
0 Tahun111112119
1 Tahun1121222252121
2 Tahun31212451221
3 Tahun12121661121
4 Tahun122243414124
5 Tahun331211623325
6 Tahun1553343226
7 Tahun32321624326
8 Tahun2222215816233
9 Tahun333512611227
10 Tahun1441125316331
11 Tahun32342141222
12 Tahun25323224513335
13 Tahun32113421118
14 Tahun12224313524231
15 Tahun14225215579346
16 Tahun12712316423234
17 Tahun1234115315127
18 Tahun2214514441230
19 Tahun21141241319
20 Tahun324332431126
21 Tahun211133516124
22 Tahun213125216
23 Tahun3111312331221
24 Tahun41121161118
25 Tahun1112513331122
26 Tahun11322333220
27 Tahun12233331119
28 Tahun2215433323
29 Tahun311137411224
30 Tahun211133411320
31 Tahun1224123342125
32 Tahun221224112320
33 Tahun241212215424
34 Tahun112214322220
35 Tahun21214422220
36 Tahun121113212317
37 Tahun1321442221325
38 Tahun2312111314524
39 Tahun231211214219
40 Tahun123131323322
41 Tahun1322111112
42 Tahun13242214
43 Tahun111111324116
44 Tahun4121321115
45 Tahun3212433119
46 Tahun31311213217
47 Tahun21321110
48 Tahun212311221116
49 Tahun31121311
50 Tahun31221113115
51 Tahun2111139
52 Tahun12123110
53 Tahun1113
54 Tahun1111116
55 Tahun11125
56 Tahun14111210
57 Tahun131121222116
58 Tahun1112139
59 Tahun11114
60 Tahun1214311
61 Tahun212117
62 Tahun1124
63 Tahun1113
64 Tahun11147
65 Tahun111121310
66 Tahun22116
67 Tahun12126
68 Tahun112
69 Tahun11114
70 Tahun1121117
72 Tahun2114
73 Tahun1113
74 Tahun11
75 Tahun11
76 Tahun11
77 Tahun22
78 Tahun1113
79 Tahun11114
80 Tahun112
81 Tahun1113
82 Tahun11
84 Tahun112
87 Tahun11
90 Tahun11
GRAFIK PENDUDUK BERDASARKAN UMUR

 

Tuliskan Komentar Anda

ăn dặm kiểu NhậtResponsive WordPress Themenhà cấp 4 nông thônthời trang trẻ emgiày cao gótshop giày nữdownload wordpress pluginsmẫu biệt thự đẹpepichouseáo sơ mi nữhouse beautiful